ซีรี่ส์ start-up ซีซั่นสองจะมาเมื่อไหร่

ดูสตอร์ทอัพจบไปซักพักแล้วค้างคาค่ะ ตรงทีเซอร์เหมือนกับว่าจีพยองบอกว่าตัวเองมีสิทธิ์อะไรซักอย่าง คือจะได้เป็นแฟนนางเอกมั๊ย คือเมนน้องจีพยองค่ะ โดนน้องตก แจ้มอ้วงมุมิมากมาย ก็เลยอยากสอบถามว่าซีซั่นสองจะมาเมื่อไหร่อ่าค่ะทคิดถึงน้อง;-;

แสดงความคิดเห็น
Preview