อยากทราบว่าความสุขของเเต่ละท่านคืออะไรกันบ้างเหรอครับ???

ผมพยายามทำหลายสิ่งที่คิดว่าจะทำให้มีความสุขขึ้นเเต่พอหันกลับมามองตัวเองนึกย้อนไปทีไรก็นึกภาพตอนตัวเองมีความสุขไม่ได้สักทีภาพจำล่าสุดที่มีความสุขคงเป็นตอนที่พ่อกับแม่พาไปสวนสัตว์เมื่อตอนเด็กแต่พอผมกลับไปเที่ยวสวนสัตว์อีกครั้งก็ไม่ได้รู้สึกว่ามีความสุขเหมือนครั้งก่อน😅😅😅
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่