ปลูกผักแล้วส่งขายที่ไหนครับ (เชียงใหม่)

กระทู้คำถาม
สอบถามเพื่อนๆหรือผู้รู้ครับ
ถ้าเราต้องการหาตลาดขายผักควรจะทำยังไงดีครับ ท่านใดมีประสบการณ์ พอจะแนะนำผมได้บ้างครับ 🤗

เดิมทีทางครอบครัวมีสวนปลูกผักตามฤดูกาล ส่งตลาดแถวบ้าน ขายเองบ้าง
ตอนนี้ผมจะมาทำสวนอย่างเต็มตัว

อยากทราบว่าเราจะหาตลาดเพิ่มทางไหนได้บ้างครับ และมีขั้นตอนยังไงบ้างครับ หรือท่านไหนที่มีประสบการณ์รบกวนชี้แนะผม จะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ 🙏🙏🙏

นี่คือรูปส่วนหนึ่งของสวนครับไม่ค่อยได้ถ่ายเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่