อยากได้รถคันยนต์แรกครับ...แต่ติดที่ว่าแม่ไม่เข้าใจ

ครอบครับอยากได้รถยนต์ที่ไปกันหลายๆๆคนแบบ7ที่นั่ง..แล้วไปเอารถที่บ้าน4ประตูมาใช้แทนครับ...
     ส่วนผม อยากได้รถเต่า เอามาขับเล่นและเป็นของสะสมไปก่อน สาเหตุที่อยากได้คือตอนนี้ยังโสดครับ คิดว่าอยากได้อะไรอยากทำอะไรก็มำไปก่อนตามใจตัวเองประมาณนี้....สาเหตุที่ยังไม่ซื้อรถเพราะต้องส่งน้องเรียนตอนนี้ใกล้จบแล้ว...แต่พอคุยกะทางครอบครับเขาบอกจะเอามาทำไม...เรื่องเงินไม่ใช่ปัญหาครับ..หรือว่าจะเอาทั้งสองอย่างเลย...เต่าซื้อสดส่วน7ที่นั่งก็ผ่อน
     เพื่อนสมาชิกคิดว่าไงครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview