ใครพอจะรู้จักอนิเมะเรื่องนี้บ้างคะ?

เป็นเรื่องในรั้วโรงเรียนพระเอกน่าจะผมสีดำเวลามองไปทางไหนคนรอบๆก็จะมี ปฏิกิริยาแปลกๆพระเอกคิดว่าคนพวกนั้นกลัวแต่จริงๆแล้วคนพวกนั้นกำลังปลื้มพระเอกอยู่มีช่วงนึงที่เห็นในเฟสบุ๊คบ่อยๆค่ะเราเคยบันทึกไว้แต่หายไปไหนก็ไม่รู้เหมือนจะเป็นอนิเมะญี่ปุ่น
ใครรู้ช่วยบอกหน่อยค่ะ
ขอบคมากๆค่ะ🙇‍♀️🙇‍♀️🙇‍♀️
แสดงความคิดเห็น
Preview