ใครเคยทำงานหรือทำงานอยู่โรมอินทิเกรเต็ดบ้าง แชร์ประสบการณ์หน่อยครับ

เห็นภายนอกดูหรูใหญ่มาก อยากรู้ข้างในเป็นไงบ้างครับ และสมัครเข้ายากไหม สัมภาษณ์ยากไหม เห็นคนที่รู้จักบอกเงินดีโบนัสดี ข้างในสบาย อยากรู้จากคนที่ทำจิง หรือเคยทำ แชร์ประสบการณ์หน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview