เคยรอซควรออกไปมั้ยครับ ผมกะแล้วว่าคนนี้ไม่ใช่ของจริง

กระทู้สนทนา
หลังจากที่พ่ายแพ้ให้กับอุรุกวัยคาบ้าน3-0
ล่าสุดบุกไปโดนเอกวาดอร์ถล่มยับ6-1
โอกาสไปบอลโลกอีกครั้งเริ่มเลือนลางแล้ว
แต่ดูเหมือนว่าสมาคมฟุตบอลโคลอมเบีย
ยังให้โอกาสคาลอส เคยรอซในการคุมทีมต่อ
ช่วงคัดบอลโลกอีกครั้งเดือนมีนาคมปีหน้า
แต่2นัดในฟีฟ่าเดย์โดยไป9ลูกนี่ก็ไม่ไหวนะ
ยิ่งปีหน้ามีโคปาอเมริกา ที่โคลอมเบียเป็นเจ้าภาพด้วย ถ้าจะมีการเปลี่ยนแปลงควรเปลี่ยนแปลงตั้งแต่ตอนนี้
ผมก็รู้สึกว่าคาร์ลอส เคยรอซ ไม่ใช่ของจริง คุมอิหร่านมา8ปี ยังไม่เห็นทำ อิหร่านคว้าแชมป์อะไรเลย
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่