🍵🍮ร้านคาเฟ่ในอุดมคติ🎂☕

🙏สวัสดีค่ะพี่ๆทุกคนในกระทู้🙏
พอดีว่า อยากได้ความคิดเห็นของพี่ๆทุกคนที่เห็นกระทู้นี้อ่ะค่ะ🙂🙂
..................
ว่า ถ้าจะเลือกไปคาเฟ่ที่ๆนึงจะไปคาเฟ่ เเบบไหน เเนวไหน และ อยากจะให้มีอะไรในนั้น และ สามารถทำให้อยากจะกลับมาคาเฟ่นี้อีกเลื่อยๆ ?" 🤔🤔🤔🤔🙏
..................
❤พอดีจะเปิดร้านคาเฟ่อ่ะค่ะเลยอยากรู้ว่าความต้องการเเละความชื่นชอบของพี่ๆเเต่ละคนเพื่อจะเอาไปปรับปรุงให้ดียิ่งขึ้นค่ะ❤           
            🙏ช่วยตอบด้วยนะคะ🙏

👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇👇 👇ขอบคุณค่ะ🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏🙏
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview