อยากสอบถามเรื่องการใช้ทริกเกอร์Godox X2T กับ แฟลชSB700 มันใช้ด้วยกันได้หรือไม่

กระทู้คำถาม
พอดีผมกำลังจะซื้อ ทริกเกอร์ Godox X2T มาใช้ ส่วนแฟลชผมใช้SB700 ของNikon ไม่ทราบว่าทริกเกอร์ตัวนี้มันสามารถสั่งแฟลชได้เลยหรือป่าวครับ หรือว่าต้องมีตัวรับสัญญาณอีกที 
อีกคำถามคือ ทริกเกอร์ มันสามารถสั่งงานแฟลชตัวไหนก็ได้เลยหรือป่าว ไม่ว่าเราจะใช้แฟลชในค่ายหรือนอกค่าย โดยที่ไม่ต้องมีตัวรับสัญญาณ 

ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่