เส้นทาง แม่กำปอง-เดอะไจแอนท์-กิ่วฝิ่น ปัจจุบันเป็นอย่างไรบ้างครับ 2563

กระทู้คำถาม
อยากทราบว่าปัจจุบันทางขึ้นแม่กำปอง ขึ้นเดอะไจแอนท์ ขึ้นกิ่วฝิ่น ปัจจุบัน (2563) ถนนดีหรือยังครับ ผมจะกลับไปเที่ยวอีกครั้งปลายปีนี้ สำรวจใน Google Maps ก็เป็นภาพเก่าถนนยังแคบและค่อนข้างขรุขระเป็นบางจุด โค้งยังแคบแหลมอยู่เลยครับ เลยอยากสอบถามผู้รู้ ผู้ที่เพิ่งไปมาครับ
ถ้าผมขับ City 1500cc ไป 4 คนนี่ขึ้นไหวไหมครับ ขอบคุณครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่