มีใครเรียนคณะวิทย์แล้วไม่ค่อยได้นอนบ้างไหมครับ

ตอนนี้ผมเรียนเคมีอยู่แล้วมีใครไม่ค่อยได้นอนเหมือนผมไหมครับการบ้านก็เยอะแล็บก็หนักแถมต้องกลับมาอ่านทบทวนทุกวันอีก ยิ่งช่วงสอบนี่ไม่ต้องพูดถึงเลย 2-3 ชั่วโมงบ้างเช้าบ้างเลยก็มี แล้วยิ่งออเคมอีกไม่ต้องพูดถึงเลยเช้าทุกวัน อยากรู้ว่าคนอื่นเป็นเหมือนกันไหมครับแล้วแก้ปัญหานี้ยังไง หรือ มาแชร์ประสบการณ์กัน

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่