••PAF2020••••••>>>ทายผลสัปดาห์ที่ 9 สรุปผลสัปดาห์ที่ 8 ครับ

กระทู้สนทนา
ทายผลสัปดาห์ที่ 9 ดังนี้ครับ

N.Y.Giants @ Washington
Houston @ Jacksonville
Baltimore @ Indianapolis
Seattle @ Buffalo

New York Giants(1-7) at Washington Football Team(2-5) Sunday Nov 8 1.00PM ET
Houston Texans(1-6) at Jacksonville Jaguars(1-6) Sunday Nov 8 1.00 PM ET
Baltimore Ravens(5-2) at Indianapolis Colts(5-2) Sunday Nov 8 1.00PM ET
Seattle Seahawks(6-1) at Buffalo Bills(6-2) Sunday Nov 8 1.00PM ET

สรุปผลสัปดาห์ที่ 8 ครับ

L.A.Rams @ Miami....................17-28.......... (-11)
Pittsburgh @ Baltimore............28-24........ (+4)
L.A.Chargers @ Denver...........30-31........ (-1)
New Orleans @ Chicago........26-23.......(+3)

เนื่องจากมีท่านสมาชิกได้เสนอแนะมาว่า ท่านที่ทายได้ BP แต่คะแนนที่ทายห่างจากสกอร์จริงมาก คะแนน H+BP ได้8 คะแนนจึงน่าจะสูงเกินไป
ตั้งแต่สัปดาห์นี้เป็นต้นไปขออนุญาตปรับคะแนน H+BP จากเดิม 8 เหลือ 6 คะแนน ส่วน XH+BP ยังคงไว้ที่ 11 คะแนนเช่นเดิมครับ

สัปดาห์นี้ท่านที่ทำคะแนนสูงสุดได้แก่คุณ golfastro ทำไปได้ถึง 34 คะแนน และคุณ FalseLies น้องใหม่ผู้ซึ่งเพิ่งจะร่วมทายเป็นครั้งแรกเป็นท่านเดียวที่ทายถูกทุกคู่ ทำคะแนนไปได้ถึง 25 คะแนนครับ

คะแนนรวมยังเป็นคุณชายในชุดพี่หมีที่รั้งจ่าฝูงยาวๆ ได้คะแนนรวม 138 คะแนนตามมาด้วยคุณ 79ners ที่ 123 คะแนนครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่