มีใครไม่ค่อยปลื้มกางเกงกีฬาแบบมีซับในเหมือนผมมั่งใหมครับ

กระทู้สนทนา
คือผมว่ามันขาดๆเกินๆอ่ะ จะไม่ใส่กางเกงในซ้อนก็ไม่กระชับเท่าที่ควร แต่ถ้าใส่กางเกงในข้างในเลยกลายเป็นใส่เกงในสองชั้นไป ร้อน บางทีอึดอัดเลย
จะไม่ใส่ซ้อนบางทีก็กังวลเกิดกางเกงหลุดถ้าใส่ซ้อนยังมีกันเหนียว ไม่ใส่เลยนี่คงหวาดเสียว55
บางตัวซื้อมาผมต้องมานั่งตัดซับในออกอ่ะครับ บางทีก็เสียดายเหมือนทำลายของ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่