จาระบี โมลี่แลนด์ Molyland ใช้กับลูกปืนดุมล้อรถยนต์ ได้มั้ยครับ

กระทู้คำถาม
คือพอดีถอดฝาครอบล้อออกมา เจอตรงตำแหน่งนี้ มันไม่มีฝาครอบอยู่ จารบีแห้งเลย กะว่าจะไปหาฝาปิดมาใส่ พร้อม ใส่จารบีเข้าไปด้วย  แต่มีจาระบี โมลี่แลนด์ Molyland อยู่แล้ว ไม่อยากไปซื้อใหม่ ไม่ทราบว่าใช้ด้วยกันได้มั้ยครับ เพราะคิดว่า ของเก่า น่าจะเป็นแบบใสๆมากกว่า และคงจะไม่ได้ถอดอัดจารบีถึงด้านในด้วย ขอบคุณครับผม
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่