สอบถามคนมีแฟนค่ะ 20+

สอบถามคนมีแฟนค่ะ ว่าปกติฝ่าย ญ ต้องช่วยฝ่าย ช ออกค่าถุงยางอนามัยไหมคะ คือเราอายุ 24 แฟนอายุ 21 ค่ะ เพิ่งย้ายมาอยู่ด้วยกัน เวลาไปซื้อของใช้ในห้องก็หารปกตินะคะ แต่!! แต่เค้าหารค่าถุงยางอนามัยด้วยค่ะ เรา งง เลย ยอมรับว่า ที่ผ่านมาคือไม่เคยเจอเคสแบบนี้เลย เลยอยากสอบถามเพื่อนๆ พี่ๆค่ะ ว่าปกติฝ่าย ญ ต้องช่วยฝ่าย ช ออกค่าถุงยางอนามัยไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่