เปิดไฟล์งาน illustrator ไม่ได้ รบกวนช่วยด้วยค่าา

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะพอดี เปิดไฟล์งานใน AI มันขึ้นหน้าต่างว่า
'can't open the illustration. the illustration contains an incomplete or garbled object description'
ทีนี้เรากดโอเค ไฟล์ที่ขึ้นมามันขึ้นไม่ครบค่ะงานแทบหายไปหมดเลยค่ะ เท่าที่เข้าใจไฟล์มันน่าจะหนักมากและใหญ่มาก

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ พอจะมีวิธีแก้ไขไหมคะ? งานค่อนข้างเสร็จไป90%แล้วค่ะ
ถ้าให้ทำใหม่คือเป็นท้อมากเลยค่ะ อมยิ้ม08
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่