จบเอนิเมชั่นมา เพิ่งได้งานเซลล์อุตสาหกรรมครั้งแรกค่ะ รบกวนขอคำแนะนำทุกท่านด้วยค่ะ

กระทู้คำถาม
สืบเนื่องจากกระทู้นี้ค่ะ https://pantip.com/topic/40273073
ทำสายเอนิเมชั่นมาตลอดตั้งแต่เรียนจบ มาเปลี่ยนสายตอนกำลังจะขึ้นอายุ 27 เป็นเซลล์เกี่ยวกับอุตสาหกรรมค่ะ (ในกรุงเทพ)
มีแต่ความรู้ด้านเอนิเมชั่น บวกกับโทอิค 800 และ ภาษาญี่ปุ่น N5 

กับการเป็นเซลล์ครั้งแรก ไม่รวมกับค่า incentive + commission 
ได้เงินเดือน 18,000 
ค่าโทรศัพท์ 1500
ค่าบำรุงรักษา 1,500
ค่าน้ำมันฟลีทการ์ด 6,000

สอบถามท่านๆที่เป็นเซลล์อยู่แล้วว่า สวัสดิการและเงินเดือนอยู่ในเรนจ์ที่ดีไหมคะ (สำหรับผู้ไม่มีประสบการ์ณเซลล์เลย) 
ไม่เคยเป็นเซลล์จึงไม่ทราบจริงๆค่ะ ขอบความกรุณาทุกท่านด้วยนะคะ

ปล. หน้าตาไม่สวย จะเป็นอุปสรรคต่อการทำยอดขายไหมคะ อมยิ้ม02อมยิ้ม07
สามารถแต่งตัวแบบนี้ไปทำงานได้ไหมคะ ก่อนหน้านี้ทำเอนิเมชั่นมา คือใส่ชุดไปเที่ยวไปทำงานตลอด พวกแมกซี่เดรสลายดอกพลิ้วๆ
ยังไม่เคยใส่กระโปรงสอบเล็กๆ จะสามารถแต่งแบบนี้ได้ไหมคะ สุภาพหรือไม่ (อยากประหยัดซื้อแค่เสื้อคลุม 555 เพราะเสื้อกระโปรงมีแล้วค่ะ)

แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่