ไม่ได้รับซองงานแต่งของคนที่ทำงาน รู้สึกยังไงกันครับ

กระทู้คำถาม
คนที่ทำงานน่ะครับ ผมว่าผมก็มีความสนิทกับเค้าอยู่นะครับ รู้จักทั้งผู้หญิงและผู้ชาย ก็รู้มาเนิ่นๆแล้วว่าแกจะแต่งงาน แล้วว่าจะไปด้วย แต่เค้าไม่ได้แจกซองผม 555

วันนี้มานั่งคิดย้อนไป เอ...เราไปทำอะไรให้เค้าโกรธป่าวว้า ก็ไม่มี เจอหน้าก็ทักกันปกติ

มันอาจจะเป็นเรื่องที่ไม่ควรมาคิดหรอกครับ แต่อยากรู้ความรู้สึกของเพื่อนๆน่ะครับ ถ้าเจอแบบผม จะคิดกันยังไง😁
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่