สักภาษาอะไรดีคะระหว่างจีนกับอังกฤษ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะทุกคน คือเราอยากจะสักค่ะแต่เราเลือกไม่ถูกว่าจะสักภาษาจีนหรืออังกฤษ​ดี คือเราชอบภาษาอังกฤษมากทั้งภาษาของเขาและอะไรต่างๆแบบชอบมากๆแล้วที่เราคิดรูปๆนึงไว้ในรูปนั้นมันมีตัวอักษร​ภาษาอังกฤษตัวนึงอะค่ะ แต่ทีนี้บ้านเราก็มีเชื้อจีนแล้วภาษาจีนตัวอักษร​ก็สวย เรานี่เลือกไม่ถูกเลยค่ะแล้วรอยสักอยู่กับเราไปตลอดชีวิตเราเลยอยากปรึกษาทุกคนว่าเราควรเอาอันไหนดีคะหรือใครมีความคิดเห็นว่ายังไงมาแชร์กันค่ะเราจะอ่านของทุกคนแล้วเก็บไปพิจารณา.. ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่