ช่วยด้วย ครูชอบบูลลี่

เรื่องมีอยู่ว่าหนูเป็นคนผมบางมากก็คือมัดตึงก็เห็นหนังหัว ก็เลยชอบมัดเเบบหลวมนิดๆ เเต่วันนั้นหนูมัดตึงเเล้วเค้าเข้ามาถามว่า
 👩‍🏫ทำไมผมบางจัง
👧เป็นคนผมบางค่ะ
เเล้วเค้าก็มองทุกครั้งที่เห็นหนู เวลาเรียนกับเค้า เค้าก็จะพูดดังๆให้เพื่อนได้ยินว่าเนี่ยทำไมผมบางจังไปทำอะไรมาใช้ยาสระผมอะไรไหนบอกมาสิ 
หนูก็พูดอยู่ว่าเป็นคนผมบางเเต่เค้าไม่ฟัง

เเล้วอีกอย่างผมเค้าก็บางค่ะเเต่ไม่มาก
ซึ่งทุกวันจันทร์เค้าจะเป็นเวรหน้า ร.ร ทุกวันจันทร์ หนูจะเลือกมาให้เร็วกว่าเค้าเวลา6:15เพื่อไม่ให้เจอหน้า ปกติหนูมา6:30ค่ะ เเล้วทุกครั้งที่เห็นหนูเลือกที่จะหนีหน้าเพราะเจอที่ไหนเค้าจะมองผมหนูเเล้วก็ถามเหมือนทุกที ไม้เว้นเวลาเเละสถานที่เลย

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่