แม่บอกว่าชื่อเล่นเรามันคือชื่อดอกไม้ในประเทศจีน?!

คือแม่เราบอกว่าชื่อเราเป็นชื่อดอกไม้ในประเทศจีนอะค่ะ เหมือนกับตอนเราเด็กๆพี่เลี้ยงเป็นคนเสนอชื่อให้ เราชื่อฟา อะค่ะ เราพยายามหาแล้วแต่เราหาไม่เจอ เราอยากรู้ว่าหน้าตามันเป็นยังไง พอเราถามแม่ แม่ก็บอกว่าไม่เคยเห็น ส่วนพี่เลี้ยงก็ถามไม่ได้เพราะเค้าไม่ได้ทำงานที่บ้านเราแล้ว ช่วยหาหน่อยนะคะ อยากรู้มากเลยฮือออ อยากเห็นTT
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่