คิดเห็นอย่างไรกับฉากมาธาร์ในหนังเรื่อง Bat V Sup ครับ (สปอยล์)

กระทู้คำถาม
ตอนเเรกผมมองว่าหนังผูกปมเเละมีความขัดเเย้งของทั้งฝั่ง bat เเละ sup ที่ค่อนข้าง ok 
ตอนสู้กันกำลังพีคๆถึงจุดที่ bat กำลังจะฆ่า sup เเต่สงบศึกเเละเข้าใจกันเพราะเเม่ชื่อเดยวกันซะงั้น ทำเอาผมปรับอารมณ์ไม่ทันจริงๆ เเละหลังจากนั้นเนื้อเรื่องก็เริ่มยัดๆตั้งเเต่โลอิสเอาหอกไปทิ้งน้ำ เเล้วค่อยจะมาเอา สรุปซุปต้องมาเอาเองเเละก็ต้องใช้เอง ถ้าโลอิสไม่เอาไปทิ้งน้ำเเต่เเรก เเละให้วันเดอร์วูเเมนฆ่าดูมเเทนผมว่าไม่ต้องมีใครตายละ คิดเห็นยังไงบ้างครับ คือก่อนฉากมาธาร์ผมว่าหนังทำ ok เลยสนุกดี เเต่หลังจากนั้นคือยัดๆจนไม่อิน
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่