อยากได้กระเป๋าเดินทางที่อยู่บนรถแท็กซี่ของหน้าศูนย์สมบัติทัวร์ วิภาวดีคืนครับ

กระทู้คำถาม
คือผมลงรถที่ศูนย์สมบัติทัวร์และต่อแท็กซี่มาลงที่ศาลายาแต่ปันหาคือ ผมบอกให้คนขับเปิดฝากระโปงหลังเพื่อจะเอากระเป๋าเดินทาง พอเราลงจากรถเพื่อที่จะไปเอากระเป๋าเขากลับเหยียบรถไปเฉยเลย(เขาอาจจะคิดว่าเราหยิบแล้วรึป่าว) ผมเรียกและวิ่งตามแล้วแต่เขาก็ไม่จอดคือไม่น่าจะเห็น คือผมรู้ชื่อคนขับเพราะผมโอนค่ารถให้พี่เขา แต่นอกนั้นไม่รู้อะไรเลยครับทะเบียน สีรถไม่รู้เลย ชื่อ  นาย พิทักษ์ พิลาศรี ชื่อคนขับครับ ใครที่อยู่ศูนย์สมบัติทัวร์วิภาวดีช่วยถามพี่แท็กซี่ด้านหน้าให้ทีว่ามีช่องทางติดต่อพี่เขาบ้างไหมหรือรู้จักพี่เขาบ้างไหม หรือใครมีวิธีไหนที่จะแนะนำ ช่วยแนะนำผมทีครับขอบคุณทุกการช่วยเหลือครับ ในกระเป๋ามีวุฒิการศึกษาของผมอยู่ครับ สำคันมากครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่