ตามหาหม้อตุ๋นแบบที่สามารถกำหนดอุณหภูมิเองได้ครับมีใครรู้บ้างซื้อได้ที่ไหน

กระทู้คำถาม

ผมตามหาหม้อตุ๋นแบบที่สามารถกำหนดอุณหภูมิเองได้เป็นองศาเซลเซียสมีใครรู้บ้างครับว่าหาซื้อได้ที่ไหนราคาประมาณเท่าไหร่ขายในท้องตลาดส่วนมากจะเป็นอย่างในภาพและไม่สามารถกำหนดอุณหภูมิเองได้เพราะโดยมากแล้วทางแบรนด์จะเป็นคนกำหนดมาให้ผมอยากได้แบบที่สามารถกำหนดเลขอุณหภูมิได้เองครับใครรู้ช่วยบอกหน่อยว่าหาซื้อได้ที่ไหน
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่