2gether Live on Stage (ภาพ)

กระทู้สนทนา
วันที่ 17 ไป ถ่ายรูปมาแต่ไม่สวย 18 ว่าจะไป แต่ติดธุระ เลยนั่งดู VLive จับภาพมาให้ชมกันครับ

เค้าห้ามอัดวีดีโอ เลยไม่ได้อัดมานะครับ

คอนเสิร์ตยาวมากครับ 4 ชั่วโมงได้ พอเสร็จ บัตรต่ำกว่า 4,000 บาท จะออกก่อน เพี้ยนเย้

ส่วนบัตรตั้งแต่ 4,000 บาท มีอีก 2-3 เพลง (ไม่แน่ใจกี่เพลง)

แต่บัตรต่ำกว่า 4,000 บาท ไม่ต้องเสียใจนะครับ ไม่ฟินเท่าช่วงก่อนครับ ไม่มีอะไรเท่าไรครับ 

แล้วก็ถ่ายรูปกับนักแสดงครับ (เขิน ทำตัวไม่ถูก 555) 

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่