น้องแมวอายุ5เดือนย้ายบ้านมาอยู่กับผม ไม่ยอมกินข้าว กินน้ำและถ่าย ควรทำไงดีครับทุกคนนนน

แต่ที่ห้องมีแมวแยู่แล้วคับ 9 เดือน ตัวเมีย น้องตัวใหม่ที่เอามา เป็นตัวผู้ ทั้งคู่ไม่ยอมกินเลยคับ ควรทำไงครับเครียดมากๆ
ไม่ยอมถ่ายด้วยครับ เอาน้องตัวใหม่ไปลงกะบะทราย น้องก็หมอบมีท่าทีแบบกลัวครับ 😂😂
แสดงความคิดเห็น
Preview