แนะนำ ปิ๊คอัพ SSS ราคาไม่เกิน 2000

พอดีผมได้ซื้อกีต้าร์มือสองมาครับ
ยี่ห้อ squier bullet SSS แล้วมีความตั้งใจอยากจะเปลี่ยน ปิ๊คอัพ ทั้งชุดครับ หรือแค่ 2ตัวหน้าก็ได้
เลยอยากให้พี่ๆช่วยแนะนำ ปิ๊คอัพ ราคาเบาๆไม่เกิน 2000 ครับ
สารภาพตามตรงเลยครับว่าผมไม่มีความรู้เรื่อง ยี่ห้อต่างๆของ ปิ๊คอัพเลยครับ
ที่อยากเปลี่ยนเพราะผมคิดไปเองครับว่า อาจจะมี ปิ๊คอัพราคาประมาณนี้แล้วให้ย่านเสียงที่ดีกว่าเดิมก็ได้ ก็แค่คิดไปเองครับ แต่ถ้ามันมีจริงๆ ก็อยากให้พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ
ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่