ไม่กินเมื้อเย็น

กระทู้คำถาม
เราเป็นskinny fat ต้องการลดพุง เช้ากินข้าว2ทัพพีไม่กินของมันกับทอด
ตอนเที่ยงกินข้าวปกติที่โรงอาหารอันนี้ไม่กินทอดเเต่จะมีไขมันนิดหน่อยที่มากกับอาหาร ตอนเย็นบอดี้เวททั่วร่างกาย ตอนเย็นไม่กินข้าวดินเเต่ ผักกับโปรตีน
โปรตีนเรากินประมาณ1ฝามือส่วนข้าวมื้อเที่ยงจะเป็นข้าวขาวมื้อเช้าข้าวขาวบ้างไรซ์เบอรี่บ้าง ของหวานก็ไมกินนะ เเบบนี้ลดskinny fatได้มั้ยครับ?
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่