หาโรงพยาบาลศัลยกรรมตกแต่งที่มีผ่าตัดไฝค่ะ

พอดีอยากเอาไฝออกเลยไปปรึกษากับคลินิกเสริมความงาม สรุปไปไล่หาถามมา ทุกคลินิกแนะนำให้ไปทำที่โรงพยาบาล มีใครพอจะรู้ว่าโรงพยาบาลศัลยกรรมตกแต่งไหน ที่มีผ่าตัดไฝที่ดีแล้วก็ราคาไม่แรงเกินไปค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เคยผ่าตัดไฝที่หน้า เพราะว่ามีซิสต์ใต้ไฝแล้วอักเสบเป็นหนอง หมอเจาะหนองออกหลายรอบ เป็นๆหายๆ เลยตัดใจยอมผ่า
ผมทำกับคุณหมอกมล วัฒนไกร แถวๆบางเขน ลอง search หาดูครับ
เพื่อนเป็นซิสต์ก้อนใหญ่ที่คิ้ว ก็แนะนำไปที่นี่ แผลเป็นทั้งของผมและเพื่อนนี่บางมาก แทบมองไม่เห็นเลยถ้าไม่บอก
แสดงความคิดเห็น
Preview