ตามหารายการอาหารเกาหลีค่ะ

ตามหารายการอาหารของเกาหลีรายการนึงค่ะคือเราเคยเจอใน โทรทัศน์ช่อง0ค่ะแล้วมันสนุกดีแต่เราไม่รู้ว่าชื่อรายการไรจะเป็นแบบว่าทำอาหารแล้วก็ขายบนรถอ่ะค่ะเหมือนจะเป็นร้านอาหารบนรถคือเราไม่รู้จะอธิบายยังไงเหมือนเค้าเปิดร้านอาหารเคลื่อนที่ทำอาหารเกาหลีไปยังประเทศต่างๆแต่ล่ะอีพีก็ไปขายประเทศจีน อังกฤษ บ้างไรงี้ค่ะ
แล้วก็ดูว่าในแต่ล่ะประเทศนั้นๆมีคนชอบอาหารเกาหลีมากน้อยแค่ไหนค่ะ

ช่วยหน่อยนะคะอยากดูจริงๆ😭

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
4 Wheeled Restaurant 현지에서 먹힐까 รึเปล่าคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่