เห็นในTikTokเที่ยวต่างประเทศเพื่อถ่ายรูปต่างๆได้เงินหรอครับ

กระทู้คำถาม
ผมเป็นคนชอบถ่ายรูปมากครับโดยเฉพาะวิวต่างๆ เเต่อยู่ในระดับเริ่มต้น เเต่เห็นในTikTokมีคนเที่ยวหลายประเทศเพื่อถ่ายรูปวิวต่างๆที่สวยๆเอามาลง เขาเอาไปขายหรอครับ ถ้าเขาเอาไปขายที่เว็บไหนครับ หรือที่ชัตเตอร์สต๊อก เพราะเขาไปถ่ายทั่วโลกละขายรูปมันคุ้มหรอครับ อันนี้สงสัย หรือรูปที่ขายได้เเพงมาก หรอครับ เพราะถ้าทำเเบบนี้ได้ผมอยากลองทำมั้ง เป็นคนรักในการถ่ายรูป กดชัตเตอร์ วิวต่างๆ กำลังทดลองขายภาพอยู่ในเว็บ

แสดงความคิดเห็น