!! รบกวนคอซีรี่ส์เกาหลี ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ !!

กระทู้คำถาม
เราเริ่มจาก A World of Married Couples ก็okในระดับนึง
ก็ชอบนะคะ แต่ว่าไม่เท่า Misty พึ่งดูจบเมื่อคืน 
ดูรัวๆ3คืนจบ ชอบมากกกกกกก 
ตัวละคร "โกฮเยรัน" ติดอยู่ในหัวเราไม่ยอมออกเลยค่ะ 
หลงคาแรคเตอร์นี้สุดๆ หยุดคิดถึงไม่ได้ ฮือออ 😍😍😍 

ไม่ทราบว่ามีซีรีส์แนวๆนี้อีกมั้ยคะ 
อยากไปต่อเรื่องอื่นๆอีก ช่วยแนะนำได้มั้ยคะ 

อยู่บ้านว่างๆเลยพึ่งเข้าวงการซีรี่ส์เกาหลี 
แต่ส่วนตัวไม่อินกับแนวรักโรแมนติก
ไม่ได้มีตัวเอกในดวงใจ ไม่เน้นเลิฟไลน์
ไม่ได้บู๊ล้างผลาญ หรือ แนวตลก คอมเมดี้อะไรทำนองนั้น

มาเริ่มดู2เรื่องนี้คือ พีคทั้งคู่ ติดหนึบ
ชอบแบบดราม่า ชิงเหลี่ยมไหวพริบ
เชือดเฉือนอารมณ์กัน ฟีลหม่นๆหน่อยๆ

ยิ่งถ้าบทที่นางเอกเฟียสๆแบบนี้
ชอบมากค่ะ เลยอยากหาแนวๆนี้ไว้ดูต่อไปอีก ><

รบกวนพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ ช่วยรบกวนแนะนำหน่อยนะคะ 🙏🏻😊
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่