อยากดูซีรีส์จีนที่ใช้ฉากจริงถ่ายทำ วิวสวย บทสนุก แบบสยบฟ้าพิชิตปฐพี 1 อีก แนะนำทีค่ะ

กระทู้คำถาม
อยากดูซีรีส์จีนที่ใช้ฉากจริงถ่ายทำ ซะส่วนใหญ่ วิวสวย บทสนุก แบบสยบฟ้าพิชิตปฐพี 1 อีก แนะนำทีค่ะ 

ที่ดูมาก็มีซีรีส์ของค่ายเดย์ไลท์ หลางหยาป่าง หมิงหลัน วังเดียวดาย พอเราได้ดูวิวสวยๆของสยบฟ้า กลายเป็นดูเรื่องอื่นที่ถ่ายในกล่องไม่ฟินเลย 

ชอบมากเรื่องนี้ เฉินเฟยอวี่ เป็นหนิงเชวียอายุ17 ปีที่เล่นเก่งมาก ชอบตรงใช้เสียงจริง ต่อให้น้องจะพูดติดสำเนียงฝรั่งหน่อยๆมาก็เถอะ

ดูแล้วอยากไปเที่ยวทุ่งร้าง หลังเขาของสำนักอักษรืฉากต่างๆในเรื่องมากๆ

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่