ถ้าแถวบ้านเราสัญญาณมือถือไม่เสถียร เราสามารถร้องเรียนได้มั้ยครับ

คือในแถบระแวกบ้านเราสัญญาณมือถือไม่เสถียรอย่างมาก บางทีก็ดีบางทีก็หาย แต่ส่วนมากก็หาย  ตอนแรกก็คิดว่าเป็นที่มือถือนะ แต่ทุกคนในบ้านก็เป็น จากที่รู้อาจจะเป็นเพราะเสาสัญญาณไม่ทั่วถึงใช่มั้ยครับ แล้วเราสามารถร้องเรียนได้มั้ย ขอถึงผู้รู้หน่อยครับ ขอบคุนล่วงหน้าครับ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่