ทำ อะไร ดีนะ... เป็นช่างภาพมานาน ถ่ายงานมาก็เยอะ

คิดว่า ถ้าผมจะ เล่าเรื่อง "เรื่อง อะไร ที่เหมาะกับเรามากที่สุด?

จะทำเพจ หรอ ทำ Channel หรือปล่าว.... ไม่รู้หวะ
แต่ต้องการ สร้าง Hobby... ก็ถ่ายรูป ถ่าย Video นั่งแหละ
โดยปรกติก็ถ่ายให้คนอื่นๆ ไปเรื่อยๆ Content จริงๆของตัวเองไม่มี

เรื่อง "ถ่ายรูปไง" .... มันก็ถ่ายทอด ผ่าน ภาพถ่าย อยู่แล้ว
และ แล้วคนที่ทำได้ Level นี้ก็มีเยอะอยู่
ทำไมถึงอยาก ทำHobby นี้หละ
ผมรักการถ่ายถอดเรื่องราว ด้วยเทคนิคนี้ มาตลอด ตั้งแต่ อายุ 13
แต่พอ จะหาเนื้อหาของตัวเองกลับหาไม่เจอ

แล้ว คุณคิดว่า ผมเหมาะกับเรื่องอะไร?
หัวข้อเจ๋ง ไปช่วยถ่ายงานให้ ครับบบ

ว๊าปครับ www.youtube.com/mindcenima
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview