อยากทราบว่า มือกีต้าร์เช่นพี่รัฐ หรือ The toy นี่เขาได้เรียนกีต้าร์รึเปล่าครับ

กระทู้คำถาม
อย่างที่บอกไปหัวข้อกระทู้ครับ ผมอยากทราบอะครับว่า แบบพี่รัฐ หรือ the toy เนี่ย เขาเรียนกีต้าร์หรือเปล่า หรือวงไหนก็ตามอะครับ อยากรู้มากครับ ถ้าเขาเรียนรู้ด้วยตัวเองนี่ต้องเรียนรู้ยังไงครับ พอดีผมเล่นกีต้าร์เป็นอยู่แล้วแต่อยากเก่งให่ได่แบบพวกพี่ๆสองคนนี้ครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่