สุนัขที่บ้านตัวเตี้ยมากเลยค่ะ มีวิธีช่วยไหมคะ

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีเลี้ยงน้องโกลเด้นไว้แล้วส่วนสูงน้องไม่เพิ่มขึ่นเลยค่ะ ส่วนสูงน่าจะประมาณเด็ก3ขวบ  แล้วน้องอายุ1ขวบแล้วนะคะ แล้วก็มีลูกมา2คอกแล้ว คอกแรกตั้งแต่10เดือน ไม่รู้ว่าเกี่ยวกันไหม ใครรู้ว่าน้องเป็นอะไรหรือมีวิธีเพิ่มความสูงน้องแนะนำหน่อยนะคะ 
     แต่ลูกชายน้องสูงมาเลยนะคะ เกือบเท่าเอวเรา ( เราสูง165 )
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่