ทำไมจีดีทำทรงไหนก็ดูเหมือนจะรอดทุกทรงทุกสีคะ

กระทู้คำถาม
อยากลงรูปค่ะแต่ลงไม่ได้ เราชอบสไตล์พี่แกมากเลยค่ะไม่ว่าจะเสื้อผ้าหน้าผม ไม่รู้ว่าพี่แกคิดทรงผมเองหมดเลยรึเปล่าเพราะเราไม่ได้ตามมาตั้งแต่แรกๆ เราอยากรู้มีปัจจัยอะไรที่ทำให้เข้ากับทุกทรงเพราะจีดีไม่ได้หล่อแบบเว่อร์วังเท่าไหร่ หรือเพราะว่าขาวเลยทำให้ทำทรงไหนก็รอดรึเปล่า มีใครที่ทำทรงไหนแล้วรอดอีกแนะนำมาเลยค่ะอยากรู้ เช่นแทฮยอง ดาฮยอน
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่