ผมควรทำอย่างไรครับ

กระทู้คำถาม
คือผมมีรุ่นน้องที่ชอบอยู่คนนึงครับน้องเค้ามาขอชื่อในเกม ฟรีฟาย แล้วเล่นกันได้2วันน้องเค้าลบผมออกขากรายชื่อแล้ววันนี้เพื่อนผมก็ตะโกนดังๆว่าผมชอบน้องxxx ดีนะน้องไม่อยู่แต่! เพื่อนน้องได้ยิน........วันนี้ผมไปแอดน้องเค้าในเกมแต่น้องไม่รับแอด....ผมเครียดมากว่าน้องจะรังเกลียดผมแล้วอะ แนะนำผมทีผมควรทำเช่นไร........ใครมาตอบจะขอบพระคุณมากครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่