เดี๋ยวเมินเดี๋ยวสนใจ เธอเป็นไรของเธอ

กระทู้คำถาม
คือตอนนี้ชอบน้องคนนึงอยู่ค่ะ ก็ทักไปคุยแล้ว วันนี้ครบอาทิตย์นึงแล้วค่ะ แต่คือน้องแปลกมาก เรียกได้ว่าสามวันดีสี่วันไข้ เช่นเมื่อวานคุยกันดีมาก แต่จบไม่สวยเท่าไหร่เพราะเราหายไปชม.กว่าแต่ไม่ได้บอกน้องเพราะรีบมาก คือปกติน้องจะบอกเราตลอด ก็รู้สึกผิดค่ะ  พอกลับมาอีกทีน้องก็ตอบน้อยเหมือนไม่อยากคุย สุดท้ายก็อ่านไม่ตอบ คือก็แอบคิดว่าน้องงอน แต่ไม่น่าใช่เหมือนกัน มาวันนี้ทักน้องไป ถามว่าโกรธอะไรพี่ น้องตอบมาไม่ได้โกรธแค่ขก.พิมพ์ค่ะ แอบเสียใจน๊าาา
แงงง o(︶︿︶)o  เค้าเบื่อเรารึป่าวนะ อยากรู้แค่นี้จริงๆค่ะ คือมีใครมีวิธีคุยแชทยังไงให้ติดมั้ยคะ รบกวนด้วยค่าา (น้องเป็นคนตลกนะคะ ทักไปก็ตอบค่ะ แต่อยู่ที่ว่าอยากคุยหรือไม่อยากคุย)
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่