ผู้ชายที่ร้องไห้เวลาพี่น้องหรือญาติเสียชีวิตนี่ปกติมั้ยคะ

ถ้าพ่อแม่ยังพอเข้าใจ แต่ถ้าเป็นแค่พี่น้อง หรือถ้ายิ่งเป็นแค่ญาตินี่ ปกติมั้ยคะ หมายถึงร้องไห้จริงๆนะคะ ไม่ใช่แค่น้ำตาซึม โดยเฉพาะถ้าเป็นผู้ชายที่แก่แล้ว ไม่น่าจะร้องไห้เพราะเรื่องแบบนี้แล้วรึป่าวคะ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 8
มีคนถามคำถามแบบนี้ด้วยเหรอคะ
ความคิดเห็นที่ 12
ปกติ
คนที่มองว่าไม่ปกตินั่นละ ไม่ปกติ
ความคิดเห็นที่ 11
คุณนี่ชอบมีปัญหากับคนที่แสดงออกทางกายแบบมีปฎิสัมพันธ์กับคนอื่นนะครับ เช่นการร้องไห้ จะคนแก่หรือหนุ่มสาวก็มีได้ทั้งนั้น แล้วผมแปลกใจที่คุณก็เคยตั้งกระทู้มาถามแต่เรื่องคนร้องไห้ มันมีอะไรในชีวิตคุณรึเปล่าครับถึงมีทัศนคติไม่ดีต่อคนแก่แล้วร้องไห้ ช่วยบอกผมทีครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่