ทำไมแฟนเก่าถึงไม่อยากเป็นเพื่อนในเฟสบุ๊คกับเรา

กระทู้คำถาม
คือเราพึ่งเลิกกันค่ะวันนี้เข้าวันที่18ตอนแรกเขาก้บล็อคค่ะต่างคนต่างบล็อคแต่เราแอบปลดนานแล้วพอเมื่อวานเค้าก็ปลดเหมือนแล้วแอดเรามา..ถามว่าพรุ่งนี้เราว่างมั้ยคือเค้าทะเลาะกับพ่อจะให้เราไปช่วยหารค่าเปิดห้องหน่อย เราก็ถามใครไปบ้างเค้าก็บอกมีเรากับเค้าด้วยความที่เค้าหลบหน้าเราตั้งแต่เลิกแล้วไอเราก็อยากเจอ+กับความดีใจที่เค้าทักมา พอตอนเย็นเค้าก้บอกไม่เปิดแล้ว เราก็อืมเสียความรู้สึกแต่ก็พูดก็บ่นเค้าไม่ได้เพราะอยากให้เขายอมรับเราเป็นเพื่อน...พอช่วงเราหลับ ตื่นมาตอนนี้ก็เห็นว่าเค้าลบเพื่อนเราไปแล้วคือสงสัยมากเลยค่ะเค้าจะลบทำไมเราก็ไม่ได้ทักไปกวน(ก่อนหน้านี้เค้าก้ลบแล้วแอดมาใหม่ค่ะแต่พอเราหลับเค้าก็ลบอีกแต่รอบนี้ไม่แอดมา)

[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่