แฟนซื้อแตะราคาหลักหมื่นให้ เป็นคุณรู้สึกยังไง?

สวัสดีค่ะ นี่เป็นกระทู้แรกของเรา ผิดพลาดยังไงก็ขอโทษด้วยนะ 
คือเราคบกับแฟน ได้ประมาณ2เดือนแล้ว บอกก่อนเลยบ้านเค้ารวย แต่บ้านเราอยู่แบบพอเพียง แล้ววันนี้แฟนมาบอกเราว่าซื้อแตะให้เรา เราก็ไม่อะไรก็ถ้าเค้าให้ก็รับ แต่พอแฟนหลุดปากว่าราคาหลักหมื่นเราถึงกับไปต่อไม่ถูก เราบอกแฟนว่ามันไม่สมราคานะ เราไม่เอา เค้าก็บอกว่าสั่งมาแล้ว เอาเถอะ เราก็ยืนยันว่าไม่เอา แล้วเค้าก็งอนเรา ว่าทำไมเราไปดูของที่ราคา ถ้าเค้าซื้อราคาหลักร้อยเราเอามั้ยเราบอกว่าเอา แล้วเค้าก็พูดว่าทำไมต้องดูที่าคาไม่ดูที่ความร็สึกว่าเค้าเต็มใจซื้อ อยากให้เรา เราคิดว่าเรารู้สึกขอบคุณเค้านะที่เค้าอยากให้เราใช้ของแบรน แต่เราว่ามันเกินเอื้อมเราง่ะ เลยไม่อยากรับ ถ้าเค้าซื้อให้หลักหมื่นแล้ว เรารับ เราซื้อกลับให้หลักร้อยเค้าจะมองแปลกๆมั้ย
สิ่งที่เราอยากรู้    อยากรู้ว่าทุกคนจะรับมั้ยเพราะอะไร   คิดยังไงที่แฟนซื้อให้   แฟนจะรู้สึกยังไง    และถ้าข้อของหลักร้อยแฟนจะรับมั้ย
ขอบคุณนะคะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 12
แล้วเค้าก็พูดว่าทำไมต้องดูที่ราคาไม่ดูที่ความรู้สึกว่าเค้าเต็มใจซื้ออยากให้เรา

แค่ประโยคนี้ของแฟน คุณยังทำความเข้าใจไม่ได้ต้องมาตั้งกระทู้ถามใครอีกหรือ
ความคิดเห็นที่ 6
รีบๆรับเถอะค่ะเดี๋ยวหมดโปรละจะไม่ได้อีกเลย
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่