กดเงินออกมั้ยครบ

ดูท่าแล้วเงิน2พันคงจะไม่ได้คืนเพราะทางธนาคารกรุงเทพแจ้งว่าทางธกสได้แจ้งว่าทางเขาได้จ่ายเงินครบตามจำนวนยอมรับเสียใจมากเงินเราตั้ง2พันจะเอามาจ่ายค่างวดรถทำไมธกสทำแบบนี้ถ้าเงินได้ครบเราจะตามเรื่องตั้งแต่วันที่9/09/63จนถึงวันที่21/09/63หรอเพราะเราอยากได้เงินเราคืนแต่คงหมดหวังถือว่าเราผิดพลาดเองที่ไปกดตู้ธกส..พรุ่งนี้เตรียมปิดทุกบัญชีทั้ง2ธนาคารของลูกและของเรา

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 6100966

Bualuang 1333 ต้องขออภัยในความไม่สะดวกเป็นอย่างสูงค่ะ ดิฉันขอเป็นอีกหนึ่งช่องทางในการประสานงานตรวจสอบให้นะคะ และขอทราบข้อมูลเพิ่มเติมผ่านทางข้อความส่วนตัว(หลังไมค์)ดังนี้ค่ะ
1.ชื่อ-นามสกุล
2.หมายเลขโทรศัพท์
3.เลขที่บัญชีธนาคารกรุงเทพ 10 หลัก
4.วันและเวลาที่ทำรายการ
5.จำนวนเงินที่ทำรายการ
6.จำนวนเงินที่ได้รับ โปรดระบุประเภทธนบัตร
7.สถานที่ตั้งเครื่องเอทีเอ็ม

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่