ริดสีดวง เลือดพุงเลยครับ เป็นแค่ตอนถ่ายและตอนขมิบครับ โรงพยาบาลรัฐ เสียเงินกี่บาทครับค่าผ่า บัตรทองอยู่ต่างจังหวั

ถ้าเรายอมลงไปต่างจังหวัด เพือให้สิทธินี้ค่ารักษากี่บาทครับถ้าจะผ่า แต่ถ้าผ่ากรุงเทพฯเลยเท่าไหร่ครับขอถามคนที่มีประสบการหน่อยครับ
พอผมลองสังเกตุตอนถ่ายนะครับ ถ่ายแรกๆปกติเลยครับไม่มีอะไร พอตอนไกล้เสร็จต้องขมิบก้นเพื่อล้างตอนนั้นและครับทำให้เลือดออก ออกแบบพุงไม่หยุดเลยครับ พุงโดนกำแพง ต้องรีบใส่กางเกง ให้มันติดหางเกงและต้องปล่อยจนกว่าจะหยุดค่อยไปเปลี่ยนกางเกงนะครับ แต่ถ้าไม่ได่ถ่าย ผมลองขมิบดูไม่ได้มีเลือดหรือมีอะไรนะครับ จะเป็นแค่ตอนถ่ายขมิบนะครับ เลยอยากรู้ผมเป็นมะเร็ง หรือ ริดสีดวงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่