พะโล้ตัวแสบ อดีตหมาวัด สู่หมาบ้านเต็มรูปแบบ

กระทู้สนทนา
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมาอัพเดทลูกชายตัวแสบ จากที่เคยลงไปแล้ว 2 ครั้ง ตอนนี้เป็นหนุ่มเต็มตัว แต่ยังเวอร์จิ้น 100% เพราะสาวที่หลงรักแต่เล็กๆได้ตายจากไป แอบรักเค้าข้างเดียว ไม่เคยได้ทำอะไร ปัจจุบันโตขึ้นมาก รู้ความ (บางอารมณ์) แต่เป็นผู้พิทักษ์บ้านสุดติ่ง สอดส่องคนแปลกหน้า และคอยบอกเวลาเจอสัตว์ร้าย เช่น งู ตะขาบ แต่ถ้าเป็นหนู กบ นก พี่โล้บ่ยั่น พุ่งเข้าใส่ อยู่กันมา 3 ปี 1 เดือน เป็นหมาบ้าน 100% กินเป็นเวลา ชอบนอนเฝ้าเวลาเข้าห้องน้ำ ที่ดีขึ้นคือไม่งับเจ้าของแล้ว 😂😂 แต่จะพุ่งใส่คนแปลกหน้าไม่หยุด เลยต้องใส่ที่ครอบปาก ลดความดุ ที่นี้เลยเน้นพุ่งเอาจมูกปักอย่างเดียว ขี้บ่นเป็นที่หนึ่ง ไม่ชอบอาบน้ำ แต่ชอบเล่นน้ำฝน นี่แหละค่ะพี่พะโล้ หวังว่าเพื่อนๆจะรักและเอ็นดูพี่โล้นะคะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่