เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป ประจำงานประชาสัมพันธ์ รายละเอียดการสอบแบบนี้คืออะไรหรอครับ..?

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ ผมได้สมัครสอบตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป ประจำงานประชาสัมพันธ์ แต่ในประกาศบอกรายละเอียดการสอบไว้แบบนี้คือเขาจะสอบอะไรหรอครับ  สอบลักษณะออกแบบสื่อประชาสัมพันธ์หรอครับ พวก Infographic หรือสอบพวกเนื้อหาเอกสาร ค่อนข้างไม่เข้าใจครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่