สนใจ Centro อ่อนนุช-สุวรรณภูมิ กิ่งแก้ว37 ท่านใดเป็นลูกบ้านช่วยแชร์ประสบการณ์ด้วยครับ

พอดีผมสนใจซื้อบ้านโครงการ Centro อ่อนนุช-สุวรรณภูมิครับ อยากท่านข้อมูลผู้ที่อยู่อาศัยว่าโครงสร้างหรือปัญหาต่างๆของตัวบ้านเยอะไหมครับ
จากที่ดูมาหลายๆโครงการบริเวณนี้ ชอบที่นี่ที่สุดครับ แต่ไม่มั่นใจเรื่องคุณภาพบ้านAPจากที่ได้อ่านในพันทิพ รบกวนขอข้อมูลข้อเสียต่างๆของโครงการเพื่อช่วยในการตัดสินใจด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่