แฟนเรากับแฟนเขานอกใจเพื่อมาคบกัน เป็นเพื่อนร่วมห้อง เขาจะคบกันไปได้นานไหมคะ

แฟนเราไปฝึกงานเซเว่นที่กทม.ไปได้เเค่2อาทิตย์เริ่มเปลี่ยนเราดูออกว่าเขาชอบกันกับเพื่อนในห้องคนนึง 
ซึ่งแฟนผญ.คนนั้นก็คิดเหมือนกัน ตอนนี้เขาก็เลิกกัน
เเฟนเราก็พึ่งเลิกกับเรา ด้วยคำว่าเพื่อนกันคำเดียว ล่าสุดพึ่งเลิกกันลงสตอรี่ซบกัน เขาก็ยังบอกว่าเขาไม่ได้คบกัน

ด้วยปัจจัยที่ว่าเขาต้องไปฝึกงาน3เดือน กลับมาเรียน3เดือนคือเขาเรียนไปด้วยกันทำงานไปด้วยกัน นี่คิดว่าเขาน่าจะไปด้วยกันได้นาน เเต่เเล้วเวรกรรมจะไม่ส่งผลหน่อยหรอคะ555 

ทุกคนคิดว่าลักษณะเเบบนี้จะไปได้นานมั้ยคะ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่