กลุ่ม Facebook รวมเหล่าไรเดอร์ Grab บางกลุ่ม เสนอแนะปัญหาคนขับ มากๆไม่ได้ครับ

กระทู้คำถาม
แอดมินจะมาตามลบ + Block ให้ออกจากกลุ่ม

เราก็เสนอแนะแบบสุภาพ  ถึงปัญหาเล็กๆน้อยๆ  ของคนขับ  ว่าให้ปรับปรุง
ทั้งเรื่องการทำงาน + มารยาท

และแอดมินกลุ่ม  Grab บางคนมีตำแหน่งมากกว่าคนขับนะครับ  บางกลุ่มเป็นผู้บริหารระดับจังหวัดด้วย

เลยสงสัยว่า  การเสนอแนะการทำผิดเล็กๆน้อยๆของคนขับ เช่น   เรื่องมารยาท       เป็นต้น

ทำไมแอดมินบางกลุ่มถึงรับไม่ได้+ Block ออกจากกลุ่มเลยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่